Tizama:KUMBE YANGA WALIANZA MUDA MREFU KUPINGA UBAGUZI WA RANGI

Mshambuliaji wa klabu ya Yanga na timu ya taifa Mrisho Ngasa akila ndizi wakati wa mapumziko katika mchezo wa kirafiki dhidi ya Panone fc ya mkoani Kilimanjaro.

Comments

Popular posts from this blog

Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee naWatoto, Mh. Dk Hamisi Kigwangala aongoza Matembezi ya " KUTOA AHADI YA UWIANO SAWA WA KIJINSIA "

MADIWANI MANISPAA YA MOSHI WASUSIA KIKAO CHA BAJETI WAKIMTUHUMU MKURUGENZI KUWA ANAPORA VIWANJA VYA HALMASHAURI HIYO.