Mkuu wa wilaya ya Ikungi mkoani Singida,Miraji Mtaturu (aiyenyoosha mkono ) akiruhusu kuanza kwa Mbio za Km 8 kwa wasichana katika Mashindanio ya taifa ya Mbio za Nyika mjini Moshi.
Washiriki katika  Mbio za Km 8 Wasichana wakichuana vikali katika Mashindano hayo.

Comments

Popular posts from this blog

Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee naWatoto, Mh. Dk Hamisi Kigwangala aongoza Matembezi ya " KUTOA AHADI YA UWIANO SAWA WA KIJINSIA "

MADIWANI MANISPAA YA MOSHI WASUSIA KIKAO CHA BAJETI WAKIMTUHUMU MKURUGENZI KUWA ANAPORA VIWANJA VYA HALMASHAURI HIYO.